แม่เหล็กไฟฟ้าความร้อนมวล Flow Meter TLD25B1YSAC ยูรีเทนยางขีดเส้นใต้ DN25
จีน Beijing Water Meter Co.,Ltd. รับรอง
—— คณบดี
—— อัลเบิร์
—— เยอรมนี Fabian Scherb
สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน
รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: Tengine
หมายเลขรุ่น: TLD25B1YSAC
การชำระเงิน:
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, Paypal
รายละเอียดสินค้า
เน้น:
ของเหลวเมตรไหลเมตรไหลของก๊าซ
gas flow meter
1. แอพลิเคชัน
•น้ำและบำบัดน้ำเสีย: ท่อวาล์วท่อเต้าเสียบท่อตะกอน ฯลฯ
2. คุณสมบัติและประโยชน์
•ระบบอิเล็กโทรดวัด 4: การวัดขั้วอิเล็กโทรดอ้างอิงที่ว่างเปล่าอิเล็กโทรดตรวจจับท่อ
•ไม่มีชิ้นส่วนกิจกรรมการปิดกั้นการไหลในท่อวัดและไม่มีการสูญเสียความดัน
•ผลการตรวจวัดมีอะไรกับพารามิเตอร์ทางกายภาพเช่นความหนาแน่นของของเหลวหนืดอุณหภูมิ
ความดันและการนำไฟฟ้า (ไม่น้อยกว่า5μs / ซม.) เป็นต้น .;
•สองระบบการวัดทิศทางในตัวเครื่องคิดเลขสาม: มวลโดยตรงมวลรวมผกผัน
และความแตกต่างระหว่างมวลโดยตรงและผกผัน
•ซับแตกต่างกันและวัสดุอิเล็กโทรอาจจะเลือกมีความต้านทานการกัดกร่อนที่ดี;
•วงจรกรองป้องกันการรบกวนที่ไม่ซ้ำกันและประมวลผลการคำนวณผลผลิตเสถียร;
•ความหลากหลายของฟังก์ชั่นการส่งออกและความกว้างของพัลส์เอาท์พุทสามารถปรับได้
•สายดิน, แหวนดินและป้องกันฟ้าผ่าอุปกรณ์ให้ความมั่นใจในความปลอดภัย
•ช่วงการวัดสามารถแบ่งชุด;
•จอ LCD แสดงข้อมูลมากมายรวมทั้งการไหลทันทีและการไหลของสะสม
•ระบบการวัดที่มีความสามารถของการสั่นสะเทือนและการหลีกเลี่ยงการรบกวนทางแม่เหล็กไฟฟ้า
•การสนับสนุน HART โปรโตคอลการสื่อสารและ Profibus เป็นตัวเลือก
3. ข้อมูลจำเพาะ
ลักษณะการทำงาน
เส้นผ่าศูนย์กลาง
DN 10 ~ DN 3000
ช่วงการไหลอัตรา
0.2 ~ 10 m / s
ความถูกต้อง
± 0.5% FS
การทำซ้ำ
0.1%
การสอบเทียบ
โรงงานการสอบเทียบ
แสดง
จอแอลซีดี
เวลา Damping
0.5 ~ 60 วินาที (สามารถเพิ่มขึ้นสองเพื่อ)
ป้องกันไฟออก
ในกรณีของการใช้พลังงานออกค่าพารามิเตอร์ที่จะได้รับการบันทึกไว้ในหน่วยความจำที่ยากที่จะสูญเสีย
ซึ่งจะถูกบันทึกไว้จนถึงอำนาจกลับมาเป็นปกติ เอาท์พุทปัจจุบัน: 0 mA DC,
เอาท์พุท
เอาท์พุทอะนาล็อก
เอาท์พุท 4-20 mA
ชีพจร
3.6 ~ 3600000 ชีพจร / ชั่วโมงความกว้างของคลื่น: 0.5 ~ 500 มิลลิวินาที
การสื่อสารแบบดิจิตอล
RS232 MODBUS / RS485, Profibus DP เป็นตัวเลือก
แหล่งจ่ายไฟ
เอซีพาวเวอร์ซัพพลาย
220 VAC ± 10% 50Hz
ซีพาวเวอร์ซัพพลาย
24 VDC ± 10%
พารามิเตอร์ทางกายภาพ
วัสดุของเชลล์
อลูมิเนียมเคลือบด้วยเรซินอะคริลิ
วัสดุที่ไม่จำเป็นของอิเล็กโทรด
สแตนเลส; Hastelloy C
วัสดุตัวเลือกของเยื่อบุ
neoprene, ยูรีเทน, PTFE
สัมพันธ์
flanged
สภาพแวดล้อม
การป้องกันน้ำและฝุ่น
--IP65 (ส่งสัญญาณของการแยกเมตร)
--IP68 (เซ็นเซอร์แยกเมตร)
--IP67 (บูรณาเมตร)
อุณหภูมิในการทำงาน
-Transmitter: -10 ~ 40 ℃
--Sensor: -25 ~ 60 ℃
ความชื้น
0 ~ 85%
4. ข้อมูลการสั่งซื้อ
ข้อมูลการสั่งซื้อ
เส้นผ่าศูนย์กลาง
ของท่อ
วัสดุ
ของเยื่อบุ
วัสดุ
ของอิเล็กโทรด
โครงสร้าง
ของมิเตอร์
สัญญาณ
เอาท์พุต
อำนาจ
จัดหา
ความดัน
เกรด
TLD
รหัส
ความหมาย
รหัส
ความหมาย
meanning
DNxxx
ของ
ท่อ xxmm
neoprene,
PTFE
1
สแตนเลส
เหล็ก
Y
เชิงบูรณาการ
S
4 ~ 20mA
ไฟฟ้ากระแสสลับ
220VAC
P06
0.6MPa
B
ยูรีเทน
2
316L
สแตนเลส
เหล็ก
F
Seperat
R
RS-485
(Modbus)
กระแสตรง
24VDC
P10
1.0MPa
C
PTFE
3
Hastelloy C
H
HART
P16
1..6MPa
P
Profibus
P25
2.5MPa